Federation selection    ECU Logo

Tournament selection

Sort according to

Federation: Iceland (ISL)

Flag ISL
No.TournamentLast update
1Jolapakkaskakmot Hugins og Breidabliks 2018 ar 2008-2009 5 Hours 58 Min.
2Jolapakkaskakmot Hugins og Breidabliks 2018 ar 2003-2007 6 Hours 2 Min.
3Jólapakkaskákmót Hugins og Breiðabliks 2018 ár 2010-2011 6 Hours 3 Min.
4Jólapakkaskákmót Hugins og Breiðabliks 2018 - Peðaskák 6 Hours 4 Min.
5Jolapakkaskakmot Hugins og Breidabliks 2018 ar 2012 og yngri 6 Hours 4 Min.
6Jolapakkaskakmot Hugins og Breidabliks 2018 ar 2003-2005 8 Hours 48 Min.
7GAMMA Reykjavik Open 2019 21 Hours 14 Min.
8Friðriksmót Landsbankans 2018 - Íslandsmótið í hraðskák 1 Days 4 Hours
9Icelandic Open - Akureyri Chessclub 100 Years 2 Days 18 Hours
10Jólaskákmót í stúkunni við Kópavogsvöll 3 Days 22 Hours
11GAMMA Reykjavik Open 2018 - Bobby Fischer Memorial 4 Days 10 Hours
12Hraðskákmót Garðabæjar 2018 5 Days 5 Hours
13Jólaskákmót Vinaskákfélagsins, Haukur Halldórsson Memorial 6 Days 6 Hours
14Íslandsmót unglingasveita 2018 8 Days 2 Hours
15Jólamót Stofunnar 12 Days 22 Hours
16Meistaramót Kópavogs 1-2 bekkur 16 Days 6 Hours
17Meistaramót Kópavogs - liðakeppni skólanna 2018 3.-4.bekkur d-h lið 16 Days 22 Hours
18Meistaramót Kópavogs - liðakeppni skólanna 2018 5.-7.bekkur d-h lið 16 Days 22 Hours
19U-2000 mót TR 2018 17 Days 21 Hours
20Meistaramót Kópavogs 3-4 bekkur 18 Days 6 Hours
21Landsmót 2018 yngri flokkur úrslit 19 Days 1 Hours
22Skákþing Garðabæjar 19 Days 21 Hours
23Jólaskákmót grunnskóla Reykjavíkur 2018: 8.-10. bekkur 21 Days 2 Hours
24Jólaskákmót grunnskóla Reykjavíkur 2018: 4.-7.bekkur 21 Days 6 Hours
25Jólaskákmót grunnskóla Reykjavíkur 2018: 1.-3.bekkur 21 Days 9 Hours
26Meistaramót Kópavogs - Liðakeppni skólanna 8 - 10. bekkur 25 Days 6 Hours
27Meistaramót Kópavogs - liðakeppni skólanna 2018 5.-7.bekkur a-c lið 25 Days 9 Hours
28Íslandsmótið í atskák 2018 Amtsbókasafnið í Stykkishólmi 28 Days 3 Hours
29Icelandic Team Championship 2018-19 - 3rd division 32 Days 6 Hours
30Icelandic Team Championship 2018-19 - 2nd division 35 Days 4 Hours
31Icelandic Team Championship 2018-19 - 1st division 35 Days 5 Hours
32Icelandic Team Championship 2018-19 - 4th division 35 Days 5 Hours
33Atkvold Huginn 5.. nóv.. 2018 40 Days 22 Hours
34Barna- og unglingameistaramót Taflfélags Reykjavíkur 2018 42 Days 3 Hours
35Stúlknameistaramót Taflfélags Reykjavíkur 2018 42 Days 3 Hours
36Hraðskákmót Hugins (s) 2018 47 Days 22 Hours
37Framsýnarmótið 2018 49 Days 4 Hours
38Æskan og ellin 2018 49 Days 4 Hours
39Framsýnarmótið 2018 50 Days 19 Hours
40Hausthraðskákmót SA 56 Days 3 Hours
41x 57 Days 23 Hours
42Meistaramót Hugins 2018 (sudur) 61 Days 19 Hours
43Haustmót SA 2018 63 Days 2 Hours
44Islandsmot Ungmenna 2018 - A og B flokkur strakar 64 Days 5 Hours
45Islandsmot Ungmenna 2018 - C flokkur strakar 64 Days 5 Hours
46Islandsmot Ungmenna 2018 - B og C flokkur stulkur 64 Days 6 Hours
47Islandsmot Ungmenna 2018 - D flokkur strakar 64 Days 6 Hours
48Islandsmot Ungmenna 2018 - E flokkur strakar 64 Days 6 Hours
49Islandsmot Ungmenna 2018 - E flokkur stulkur 64 Days 6 Hours
50Islandsmot Ungmenna 2018 - D flokkur stulkur 64 Days 7 Hours